| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Loại màn hình | tương tự |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Độ chính xác | ±4% |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất chân không số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 80mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
|---|---|
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Độ chính xác | ±4% |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Loại màn hình | tương tự |
|---|---|
| Gắn | Trở lại. |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
|---|---|
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| núi | đáy hoặc trục |
| Dầu | Theo yêu cầu |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
|---|---|
| núi | đáy |
| Độ chính xác | ± 0,4% quy mô đầy đủ |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| nơi ban đầu | được sản xuất tại Trung Quốc |