| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | tất cả các máy đo áp suất địa chấn bằng thép không gỉ |
| Kích thước | 2,5"(60mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích cỡ | 2" ((50mm) |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Phạm vi áp suất | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
|---|---|
| Kích thước | 22mm23mm25mm28mm38mm41mm |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Loại màn hình | tương tự |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
|---|---|
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
|---|---|
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Kích thước | 100mm |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng hoặc trở lại |
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
| Độ chính xác | ±4% |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
|---|---|
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |