| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
|---|---|
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 100mm |
|---|---|
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng hoặc trở lại |
| Khai mạc | 1.6 |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
|---|---|
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Kích thước | 100mm |
|---|---|
| Khai mạc | 1.6 |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng hoặc trở lại |
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng hoặc trở lại |
|---|---|
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
| Khai mạc | 1.6 |
| Kích thước | 63mm |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Vật liệu | vỏ Stel màu đen, nội thất đồng và kết nối |
|---|---|
| Quy mô trường hợp | 60mm |
| Ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
| Gắn | phía dưới, phía sau |
| Sự chính xác | 2,5% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 60mm |