| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 2,5%/1,6% |
| bảo hành | 1Y, 12 tháng |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất trong nén |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dầu đầy | Glyxerin |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất chống sốc |
| Địa điểm ban đầu | SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Kích thước quay số | 100mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 2,5"((63mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Quy mô trường hợp | 80mm |
| Sự chính xác | 1,6% |
| chủ đề kết nối | NPT,BSP(G,PF),BSPT(ZG,PT)1/2" |
| bảo hành | 1 năm |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 30000/tháng |
| Nguồn gốc | Sơn Đông Trung Quốc |
| Độ chính xác | ± 1,6% toàn thang đo |
|---|---|
| Chất lượng | 1 năm |
| Thread | M20X1.5 1/2''BSP/PT/NPT/G/M |
| Kết nối | Đáy Núi |
| Chất liệu cửa sổ | Acrylic, Kính |