| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Cửa sổ | Thủy tinh hoặc nhựa |
| Cảng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Phạm vi áp | tùy chỉnh |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng hoặc trở lại |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Kích thước | 100mm |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng hoặc trở lại |
|---|---|
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Khai mạc | 1.6 |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Gắn | Trở lại. |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| kích thước danh nghĩa | 25mm |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch NPT BSP ... |
|---|---|
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vị trí kết nối | đáy |
| Loại | Mật độ niêm phong |
| Phạm vi đo | 0 ~ 100MPa |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| Phong cách | Đáy Núi |
| Loại lắp đặt | Đáy trực tiếp hoặc quay lại |
|---|---|
| Loại | Mật độ niêm phong |
| kích thước chủ đề | 1/2 |
| Kích thước quay số | 2,5 inch |
| Vị trí kết nối | đáy |
| Dầu | Theo yêu cầu |
|---|---|
| núi | đáy hoặc trục |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| Kích thước quay số | 2 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ chính xác | 2,5% |
|---|---|
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Kích thước | 63mm |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Ứng dụng | Đo áp suất công nghiệp |
|---|---|
| Độ chính xác | 2,5% |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Kích thước | 63mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |