| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ Stel màu đen, nội thất đồng và kết nối |
| Quy mô trường hợp | 60mm |
| Ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | tất cả các đồng hồ đo áp suất bằng thép không gỉ |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
|---|---|
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Dầu | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Cửa sổ | thủy tinh, nhựa |
| Quy mô trường hợp | 60mm |
| giấy chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất 60mm |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chính xác | 1% |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| núi | Trở lại. |
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất Trung Quốc |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 80mm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chính xác | 1% |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vỏ cao su |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chính xác | 1% |