| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| Phạm vi áp | 0 ~ 250Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| núi | Đáy Núi |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| Độ chính xác | ± 1,6% toàn thang đo |
| Chất lượng | 1 năm |
| Sợi | 1/2''PT/NPT/G/M |
| Dầu | Theo yêu cầu |
|---|---|
| núi | đáy hoặc trục |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| Kích thước quay số | 2 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích cỡ | 2" ((50mm) |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Phạm vi áp suất | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 63mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
|---|---|
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| núi | đáy hoặc trục |
| Dầu | Theo yêu cầu |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 80mm, hoặc 80mm/ 100mm |