| Độ chính xác | +/- 2,5% |
|---|---|
| Loại kết nối | NPT,BSP |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Loại lắp đặt | Gắn phía dưới hoặc phía sau |
| Loại màn hình | tương tự |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
|---|---|
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Vật liệu kết nối | Đồng |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
|---|---|
| Movement Material | Brass |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Company Type | Manufacturer |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Original Place | Made In China |
| Display Type | Analog |
| Size | 40mm-250mm |
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
|---|---|
| hàn | Hàn laser |
| Chất lượng | 1 năm |
| Ống Bourton | Thép không gỉ |
| Chất liệu cửa sổ | Acrylic |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
|---|---|
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Dầu đầy | glycerin hoặc silicon |
| Chất liệu ren | Đồng |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Pressure Range | 0~100Mpa,bar,mbar,etc |
| Vật liệu kết nối | Đồng |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO CE |
| Kích thước kết nối | 1/4 inch |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
| Độ chính xác | +/- 2,5% |
| Vật liệu vỏ | thép |