| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 63mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Dầu | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 65mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
|---|---|
| Ống Bourton | Thép không gỉ |
| Kích thước | 50mm |
| Chất lượng | 1 năm |
| hàn | Hàn laser |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
|---|---|
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Địa điểm ban đầu | SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Kích thước quay số | 63mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 80mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |