| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Bảo hành | 1 năm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 65mm, hoặc 80mm/ 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| kích thước danh nghĩa | 80mm |
| Sự chính xác | 1%, 0,5%, 0,4%, 0,2%, 0,1%, 0,05% tùy chọn |
| Hiển thị | Màn hình LCD kỹ thuật số 4-5 |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 65mm |
| Sự chính xác | 1%, 0,5%, 0,4%, 0,2%, 0,1%, 0,05% tùy chọn |
| Hiển thị | Màn hình LCD kỹ thuật số 4-5 |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 65mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| Bảo hành | 1 năm |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Kích thước quay số | 1.5" ((40mm) |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |