| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dạng màng |
| Trường hợp | Thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | đồng hồ đo áp suất chống sốc |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép nói chung |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
|---|---|
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Material | Black steel case & Brass conenction |
|---|---|
| Connection | bottom |
| Pressure range | Micro Low pressure |
| Accuracy | 2.5% |
| Dial size | 63mm |
| Độ chính xác | ±4% |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Loại màn hình | tương tự |
|---|---|
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vỏ cao su |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chính xác | 1% |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất chân không số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 80mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |