| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dịch vụ chung |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất 60mm |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chính xác | 1% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 2,5"(63mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vòng bezel |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| Sự chính xác | 2,5% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất kết nối ngược |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất đầy dầu |
| Kích thước | 60mm 1,6% |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| Sự chính xác | 2,5% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |
| Từ khóa | Máy đo áp suất |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất tiếp xúc electruc |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | thép đen hoặc thép không gỉ |
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất công nghiệp |
| Trường hợp | SS304 |
| Kích thước | 60mm |