| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất khí lpg |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Cửa sổ | thủy tinh, nhựa |
| Quy mô trường hợp | 60mm |
| giấy chứng nhận | CE, ISO9001:2008 |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất đầy dầu |
| Kích thước | 60mm 1,6% |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen bên trong bằng đồng |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | Thép không gỉ vỏ đồng bên trong |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội bộ SS |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và bên trong SS hoặc đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất khô |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |