| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép nói chung |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất kết nối ngược |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 150mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen bên trong bằng đồng |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vi mô |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc thép đen |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dạng màng |
| Trường hợp | Thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất màng ngăn |
| Trường hợp | Thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| núi | Trở lại. |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-25mm |
| Gắn | Trở lại. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |