| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 0 ~ 300bar |
| Gắn | Trở lại. |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
|---|---|
| Producing Experience | 11 Years |
| Keyword | Pressure Gauge |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
|---|---|
| Mount | Bottom Back |
| Connection Material | Brass |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Quality | 1 Year |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
|---|---|
| Movement Material | Brass |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| Connection Material | Brass |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Quality | 1 Year |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước | 22mm 23mm 25mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | đồng thau mạ crôm |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất 23mm |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất Trung Quốc |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 80mm |