| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Chất lượng | 1 năm |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Chất lượng | 1 năm |
| Mount | Bottom Back |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-38mm |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
|---|---|
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Gắn | Trở lại. |
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
|---|---|
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Độ chính xác | ±4% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 38mm |
| Vật liệu | Thép / Đồng thau |
| Dầu | Không dầu. |
| Loại màn hình | tương tự |
|---|---|
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
|---|---|
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Độ chính xác | ±4% |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Loại màn hình | tương tự |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |