| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất Trung Quốc |
| Vật liệu | thép không gỉ đầy đủ |
| Kích thước | 80mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chất liệu vỏ | vỏ thép |
| kích thước danh nghĩa | 25mm |
| Độ chính xác | 4% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước quay số | 38mm |
| Vật liệu | Thép / Đồng thau |
| Dầu | Không dầu. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 0 ~ 3000psi |
| Gắn | Trở lại. |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-25mm |
| Gắn | Trở lại. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 0~315bar |
| Gắn | Trở lại. |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| kích thước danh nghĩa | 80mm |
| Độ chính xác | 1%, 0,5%, 0,4%, 0,2%, 0,1%, 0,05% tùy chọn |
| Hiển thị | Màn hình LCD kỹ thuật số 4-5 |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| núi | Trở lại. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |