| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Gắn | Trở lại. |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| kích thước danh nghĩa | 25mm |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Độ chính xác | ±4% |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| Loại màn hình | tương tự |
|---|---|
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
|---|---|
| Kích thước | 22mm23mm25mm28mm38mm41mm |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Loại màn hình | tương tự |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Loại màn hình | tương tự |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Độ chính xác | ±4% |
| Gắn | Trở lại. |
|---|---|
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 23mm |
| Vật liệu | Thép / Đồng thau |
| Sự chính xác | 4% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | áp kế thanh áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-25mm |