| Độ chính xác | ±4% |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 65mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 60mm/2,5 inch |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ với kết nối đồng |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| quay số | Nhôm |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
|---|---|
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Độ chính xác | ±4% |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Cửa sổ | Thủy tinh hoặc nhựa |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-200°C |
| Phạm vi áp | tùy chỉnh |
| Kích thước | 100mm |