| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| núi | đáy |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| Phong cách | Đáy Núi |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| chủ đề kết nối | BSP/NPT/G/M |
|---|---|
| Cảng | Thanh Đảo |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 |
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Kích thước | 63mm 100mm 150mm |
|---|---|
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
| chủ đề kết nối | BSP/NPT/G/M |
| quay số | Nhôm |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 |
| con trỏ | Nhôm đen |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
|---|---|
| con trỏ | Nhôm đen |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| quay số | Nhôm |
| Loại màn hình | tương tự |
|---|---|
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |