| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Pressure Range | 0~100Mpa,bar,mbar,etc |
| Vật liệu kết nối | Đồng |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
|---|---|
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Phạm vi | Tùy chỉnh |
| Chất liệu ren | Đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
|---|---|
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Dầu đầy | glycerin hoặc silicon |
| Chất liệu ren | Đồng |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Material | Black steel case & Brass conenction |
|---|---|
| Connection | bottom |
| Pressure range | Micro Low pressure |
| Accuracy | 2.5% |
| Dial size | 63mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, CE, ISO |
| Kích thước quay số | 28mm |
| Vật liệu | Đồng |
| Dầu | Không dầu. |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ & sự kết hợp bằng đồng |
|---|---|
| Sự liên quan | Mặt sau |
| Phạm vi áp suất | Áp suất thấp vi mô |
| Sự chính xác | 2,5% |
| Kích thước quay số | 63mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 300bar 400bar.. |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| Cảng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
|---|---|
| đổ đầy | glycerin hoặc silicone hoặc khô |
| Kích thước | 100mm |
| Kết nối | 1/2 inch NPT |
| Kích thước quay số | 4 inch |