| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
|---|---|
| Loại màn hình | tương tự |
| Độ chính xác | ±4% |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
|---|---|
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 50000 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | VVKA |
| Chứng nhận | CE ISO |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | thép không gỉ |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 65mm, hoặc 80mm/ 100mm |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
|---|---|
| Kích thước | 100mm |
| Bảo hành chất lượng | 12 tháng |
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
| Nhà ở | Thép không gỉ |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 30000/tháng |
| Nguồn gốc | Sơn Đông Trung Quốc |