| con trỏ | Nhôm sơn đen |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| hàn | Hàn laser |
| Chất liệu cửa sổ | Acrylic |
| Chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu nguyên tố | 304S |
|---|---|
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
| Kết nối | M20*1.5, 1/2,1/4 Hoặc Loại Khác |
| Nhà ở | Thép không gỉ |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
| Vật liệu nguyên tố | 304S |
|---|---|
| Nhà ở | Thép không gỉ |
| Kết nối | M20*1.5, 1/2,1/4 Hoặc Loại Khác |
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
| Sợi | 1/4 "1/2''bsp/pt/npt/g/m |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp |
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
| Kích thước | 63mm 100mm 150mm |
| Ống Bourton | Thép không gỉ |
| Cảng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
|---|---|
| đổ đầy | glycerin hoặc silicone hoặc khô |
| Kích thước | 100mm |
| Kết nối | 1/2 inch NPT |
| Kích thước quay số | 4 inch |
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
|---|---|
| Kích thước | 22mm23mm25mm28mm38mm41mm |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Loại màn hình | tương tự |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
|---|---|
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Loại màn hình | tương tự |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kích thước quay số | 4 inch / 100mm |
|---|
| Vật liệu | vỏ Stel màu đen, nội thất đồng và kết nối |
|---|---|
| Quy mô trường hợp | 60mm |
| Ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
| Gắn | phía dưới, phía sau |
| Sự chính xác | 2,5% |
| Sự liên quan | M20*1.5, 1/2,1/4 Hoặc Loại Khác |
|---|---|
| Nhà ở | Thép không gỉ |
| Chế độ hiển thị | Màn hình 5 chữ số + Chỉ báo chùm tia tương tự |
| Vật liệu nguyên tố | 304S |
| Giới hạn áp suất | Chân không, 0-1000bar |