| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| kích thước danh nghĩa | 80mm |
| Sự chính xác | 1%, 0,5%, 0,4%, 0,2%, 0,1%, 0,05% tùy chọn |
| Hiển thị | Màn hình LCD kỹ thuật số 4-5 |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 65mm |
| Sự chính xác | 1%, 0,5%, 0,4%, 0,2%, 0,1%, 0,05% tùy chọn |
| Hiển thị | Màn hình LCD kỹ thuật số 4-5 |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dầu đầy | Không có sẵn để đổ dầu |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chất liệu vỏ | vỏ thép |
| Kích thước danh nghĩa | 30 mm |
| Độ chính xác | 4% |
| Bảo hành | 1 Y |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| Phạm vi áp suất | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |