| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
|---|---|
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Loại màn hình | tương tự |
|---|---|
| Gắn | Trở lại. |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Chứng nhận | ISO CE |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | VVKA |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 80mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |