| Company Type | Manufacturer |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Original Place | Made In China |
| Display Type | Analog |
| Size | 40mm-250mm |
| Sợi | 1/4 "1/2''bsp/pt/npt/g/m |
|---|---|
| Kết nối | Đáy Núi |
| Chất lượng | 1 năm |
| Ống Bourton | Thép không gỉ |
| Độ chính xác | ± 1,6% toàn thang đo |
| Ứng dụng | Công nghiệp |
|---|---|
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
| Độ chính xác | ± 1,6% toàn thang đo |
| Sợi | 1/4 "1/2''bsp/pt/npt/g/m |
| Kích thước | 63mm 100mm 150mm |
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 65mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| Kích thước quay số | 2,5 inch |
|---|---|
| Vật liệu quay số | Nhôm |
| kích thước chủ đề | 1/2 |
| OEM | Vâng |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Chất liệu ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Size | 40mm-250mm |
|---|---|
| Company Type | Manufacturer |
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Original Place | Made In China |
| Display Type | Analog |