| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích cỡ | 2" 1,5" 1" |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | SS316 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Thép đen |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | thép màu bule |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | thép màu bule |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Vật liệu | SS304 SS3016 |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Thuận lợi | Chống ẩm, chống mài mòn, thân thiện với môi trường, độ bền cao |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-38mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 2,5"(63mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |