| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất đầy dầu |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 2,5"((63mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Connection Size | 1/4 1/2" 3/8"BSP NPT M |
|---|---|
| Mount | Bottom Mount |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
| Company Type | Manufacturer |
| Size | 40mm-250mm |
| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Chất lượng | 1 năm |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Chất lượng | 1 năm |
| Mount | Bottom Back |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |
| Từ khóa | Máy đo áp suất |