| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| Phong cách | Đáy Núi |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| núi | đáy |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chất liệu vỏ | vỏ thép |
| Kích thước danh nghĩa | 30 mm |
| Độ chính xác | 4% |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | thép màu bule |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Thép đen |
| Địa điểm ban đầu | SẢN XUẤT TẠI TRUNG QUỐC |
| Kích thước quay số | 60mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 250mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |