| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| Phong cách | Đáy Núi |
| Quy mô trường hợp | 2.5" 4" 6" |
|---|---|
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ/vỏ thép |
| ống thổi | đồng phốt pho/thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Quy mô trường hợp | 4" |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Sự chính xác | 20,5/1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước | 2" 1,5" |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | SS316 |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước | 2,5"(60mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Quy mô trường hợp | 4" |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Sự chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 23mm |
| Vật liệu | Thép / Đồng thau |
| Sự chính xác | 4% |