| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Nhựa |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 150mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 23mm |
| Vật liệu | Thép / Đồng thau |
| Dầu | Không dầu. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, CE, ISO |
| Kích thước quay số | 28mm |
| Vật liệu | Đồng |
| Dầu | Không dầu. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước quay số | 38mm |
| Vật liệu | Thép / Đồng thau |
| Dầu | Không dầu. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chuyển động và kết nối | Thép không gỉ |
| Sợi | Theo yêu cầu |
| Kết nối | đáy |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chuyển động và kết nối | Thép không gỉ |
| Sợi | Theo yêu cầu |
| Kết nối | đáy |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chuyển động và kết nối | Thép không gỉ |
| Sợi | Theo yêu cầu |
| Kết nối | đáy |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Chuyển động và kết nối | Thép không gỉ |
| Sợi | Theo yêu cầu |
| Kết nối | đáy |
| Kích thước | 60mm |