| Đổ đầy dầu | Không có sẵn để đổ dầu |
|---|---|
| Lớp chính xác | ±1,6% |
| Chiều kính | 63mm 100mm |
| Phạm vi tỷ lệ | Áp suất 0 .. 1000 Bar |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Chất liệu ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Size | 40mm-250mm |
|---|---|
| Company Type | Manufacturer |
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |
| Original Place | Made In China |
| Display Type | Analog |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Kích thước quay số | 2" ((50mm) |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| Chất liệu vỏ | vỏ thép không gỉ & kết nối |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 4" |
| Độ chính xác | 1.0/1.6/ 2.5 |
| Phạm vi | 0 - 100Mpa |
| Loại dầu | Có sẵn để lấp dầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Dầu đầy | Glyxerin |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Kích thước | 63mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép đen |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dầu đầy | Không có sẵn để đổ dầu |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |