| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dầu đầy | Không có sẵn để đổ dầu |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 150mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen bên trong bằng đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Nhựa |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |