| Loại | Đồng hồ đo áp suất chân không |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | máy đo chân không |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
| Range | 0 - 100Mpa |
|---|---|
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
| Fluidcompatibility | Air, Water, Oil |
|---|---|
| Keyword | Pressure Gauge |
| Accuracy | ±1.5% Of Full Scale |
| Mounting type | Panel Mount |
| Range | 0 - 100Mpa |
| Product name | Pressure Gauge Manometer |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| Pressure type | Gauge Pressure |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Producing Experience | 11 Years |
| Loại dầu | Có sẵn để lấp dầu |
| núi | Phía dưới lưng |
| Dial Size | 1.5"-6" Inches |
|---|---|
| Connection Material | Brass |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Quality | 1 Year |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Payment | Various Payment Methods |
|---|---|
| Port | QINGDAO,SHANGHAI,NINGBO |
| Case | Stainless Steel |
| Measurement Type | Pressure |
| Pressure Range | 0 To 1000 Psi |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
|---|---|
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Producing Experience | 11 Years |
|---|---|
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Vật liệu kết nối | Đồng |
| Tên sản phẩm | áp kế chứa đầy dầu |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |