| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
|---|---|
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Dầu đầy | glycerin hoặc silicon |
| Chất liệu ren | Đồng |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Phạm vi | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Các trường hợp | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Cửa sổ | Thủy tinh hoặc nhựa |
| Cảng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Phạm vi áp | tùy chỉnh |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 300bar 400bar.. |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| kích thước danh nghĩa | 22mm-41mm |
|---|---|
| Thêm chi tiết | Có sẵn Tùy chỉnh |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
| Gắn | Trở lại. |
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 63mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -20°C~60°C |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm |