| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | áp kế thanh áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-25mm |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | áp kế thanh áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | 22-28mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất |
| Vật liệu | đồng thau mạ crom |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
|---|---|
| Mount | Bottom Back |
| Connection Material | Brass |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch npt, bsp |
| Quality | 1 Year |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
|---|---|
| Producing Experience | 11 Years |
| Keyword | Pressure Gauge |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Oil Type | Availble To Fill Oil |
|---|---|
| núi | Phía dưới lưng |
| Kích thước quay số | 1,5 "-6" inch |
| Chất liệu ống Bourdon | Đồng phốt-pho |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
|---|---|
| Movement Material | Brass |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Bourdon Tube Material | Phosphor Bronze |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Từ khóa | Máy đo áp suất |
|---|---|
| Chất liệu ren | Đồng |
| Các trường hợp | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
|---|---|
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Phạm vi | Tùy chỉnh |
| Chất liệu ren | Đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Mounting Type | Panel/Surface/Bottom Mount |
|---|---|
| Payment | Various Payment Methods |
| Port | QINGDAO,SHANGHAI,NINGBO |
| Measurement Type | Pressure |
| Case | Stainless Steel |