| Quy mô trường hợp | 2.5" 4" 6" |
|---|---|
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ/vỏ thép |
| ống thổi | đồng phốt pho/thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước quay số | 38mm |
| Vật liệu | Thép / Đồng thau |
| Dầu | Không dầu. |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 2" ((50mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
|---|---|
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| núi | Đáy Núi |
| Chất lượng | 1 năm |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 63mm |
| Vật liệu | Vỏ thép đen/thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| Bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 60mm/2,5 inch |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ với kết nối đồng |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | thép màu bule |
| Địa điểm ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm |
| Phạm vi áp suất | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| kích thước danh nghĩa | 65mm |
| Sự chính xác | 1%, 0,5%, 0,4%, 0,2%, 0,1%, 0,05% tùy chọn |
| Hiển thị | Màn hình LCD kỹ thuật số 4-5 |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ và kết nối bằng đồng |
| Phạm vi áp | 0 ~ 250Mpa, thanh, mbar, v.v. |