| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| các cửa sổ | Thủy tinh |
| Phạm vi | 0-1000bar |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Dầu đầy | Glyxerin |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 50000 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | VVKA |
| Chứng nhận | CE ISO |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Vật liệu | Vỏ thép có kết nối bằng đồng |
|---|---|
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| núi | đáy |
| Kích thước quay số | 4 inch |
|---|---|
| Chất liệu cửa sổ | Kính đậm chất |
| Quay số màu | màu trắng |
| Quy mô trường hợp | 4 |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |