| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ nhựa |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 63mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 65mm |
| Nhiệt độ xung quanh. | -10℃~60℃ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| Vật liệu | Thép đen |
|---|---|
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| núi | Trở lại. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | Vỏ thép không gỉ |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 63mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |