| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 60mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất nhỏ |
|---|---|
| Kích thước | 41mm |
| Vật liệu | thép |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ chính xác | 4% |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ thép đen và kết nối bằng đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 63mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Phạm vi áp | Thực hiện theo yêu cầu, Mpa, bar, psi, kg, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | Thép đen |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
|---|---|
| Kích thước | 38mm |
| Vật liệu | Thép |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Sự chính xác | 4% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Dầu đầy | Glyxerin |
| Vật liệu | Tất cả thép không gỉ |
| Kết nối | đáy |