| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
|---|---|
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
|---|---|
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
|---|---|
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch NPT BSP ... |
|---|---|
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vị trí kết nối | đáy |
| Loại | Mật độ niêm phong |
| Phạm vi đo | 0 ~ 100MPa |
| Dầu | Theo yêu cầu |
|---|---|
| núi | đáy hoặc trục |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| Kích thước quay số | 2 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
|---|---|
| OEM | Vâng |
| Vật liệu quay số | Nhôm |
| Vị trí kết nối | đáy |
| Loại lắp đặt | Đáy trực tiếp hoặc quay lại |