| Gắn | Trở lại. |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| kích thước danh nghĩa | 25mm |
| Tỉ lệ | in theo yêu cầu |
| Độ chính xác | ±4% |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
|---|---|
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
| Vật liệu quay số | Nhôm |
|---|---|
| Kích thước quay số | 4 inch |
| chủ đề tiêu chuẩn | NPT, BSP (G, PF), BSPT (ZG, PT) |
| Vị trí kết nối | đáy |
| Kích thước | 100mm |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
|---|---|
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
| núi | đáy hoặc trục |
| Dầu | Theo yêu cầu |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Phạm vi áp | 30inHG (chân không) đến 15000psi |
|---|---|
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu kết nối | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Độ chính xác | ±2,5% hoặc ±1,6% toàn thang đo |
| Kích thước quay số | 2.5 inch 4 inch |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Loại lắp đặt | Đáy trực tiếp hoặc quay lại |
|---|---|
| Vị trí kết nối | đáy |
| Kích thước | 60mm 100mm |
| chủ đề tiêu chuẩn | NPT, BSP (G, PF), BSPT (ZG, PT) |
| Phạm vi đo | 0 ~ 100MPa |
| Vật liệu quay số | Nhôm |
|---|---|
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| Kích thước | 60mm 100mm |
| chủ đề tiêu chuẩn | NPT, BSP (G, PF), BSPT (ZG, PT) |
| Kích thước kết nối | 1/4 1/2 "inch NPT BSP ... |
| Dầu | Theo yêu cầu |
|---|---|
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
| Phân ươt | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
| Loại | Mật độ niêm phong |
|---|---|
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
| chủ đề tiêu chuẩn | NPT, BSP (G, PF), BSPT (ZG, PT) |
| Loại lắp đặt | Đáy trực tiếp hoặc quay lại |
| Vị trí kết nối | đáy |