| Độ chính xác áp suất | 2,5% |
|---|---|
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Loại màn hình | tương tự |
|---|---|
| Sợi | 1/8''g/npt/m |
| Độ chính xác | ±4% |
| Kích thước | 23mm25mm28mm38mm |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Cảng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
|---|---|
| đổ đầy | glycerin hoặc silicone hoặc khô |
| Kích thước | 100mm |
| Kết nối | 1/2 inch NPT |
| Kích thước quay số | 4 inch |
| đơn vị quy mô | Bar, Psi, v.v. |
|---|---|
| Ý tưởng của bạn | Được chấp nhận. |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Cảng | THANH ĐẢO, THƯỢNG HẢI, NINGBO |
| Kích thước | 22mm23mm25mm28mm38mm41mm |
| Loại lắp đặt | đáy |
|---|---|
| nơi ban đầu | được sản xuất tại Trung Quốc |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| núi | đáy |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen với kết nối đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 50mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu vỏ | thép đen hoặc thép không gỉ |
| viên nang | Đồng thau hoặc thép không gỉ |
| quay số | Nhôm |
| Cảng | Thanh Đảo |
| Kinh nghiệm sản xuất | 11 năm |
|---|---|
| Kích thước | 150mm |
| núi | đáy |
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Độ chính xác | ± 0,4% quy mô đầy đủ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |
| Từ khóa | Máy đo áp suất |