| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất không khí mini |
| Kích thước | 25mm |
| Vật liệu | Thép |
| Sự chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 0~315bar |
| Gắn | Trở lại. |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
| Kích thước | 38mm |
| Vật liệu | Thép |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước | 22mm 23mm 25mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | đồng thau mạ crôm |
| Cảng | Thanh Đảo, Thượng Hải, Ninh Ba, Quảng Châu |
|---|---|
| Loại lắp đặt | Kết nối dưới cùng |
| Kinh nghiệm sản xuất | 10 năm |
| Vật liệu chuyển động | Đồng |
| Đổ đầy dầu | Có sẵn để điền vào |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất kỹ thuật số |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp | -0,1-100 Mpa |
| Quy mô trường hợp | 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Đồng hồ đo áp suất chân không |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 60mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| Loại | Đồng hồ đo áp suất chân không |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | máy đo chân không |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Vỏ thép có kết nối bằng đồng |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 100mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Đồng hồ đo áp suất chân không |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| Kích thước quay số | 40mm, hoặc thực hiện theo yêu cầu |