| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất tiếp xúc electruc |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | thép đen hoặc thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thấp viên nang |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | vỏ thép màu đen bên trong bằng đồng |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội bộ SS |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dạng màng |
| Trường hợp | Thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 4"((100mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Kích thước | 2" (50mm) |
|---|---|
| Vật liệu | vỏ thép đen và phần bên trong bằng đồng |
| bảo hành | 1 năm |
| núi | cắm quang |
| Sự chính xác | 2,5% |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất nhỏ |
|---|---|
| Kích thước | 38mm |
| Vật liệu | Thép |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Sự chính xác | 4% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất thép không gỉ |
| Kích thước | 2,5"((63mm) |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 2,5%/1,6% |
| Oil Filled | No Oil/ Dry |
|---|---|
| Mount | Bottom Mount |
| Factory | Yes, We Are Factory |
| Size | 40mm-250mm |
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo,Guangzhou |