| Keyword | Pressure Gauge |
|---|---|
| Pressure Range | As Required, Mpa, Bar, Psi, Kg Etc. |
| Size | 40mm-250mm |
| Case Size | 40mm |
| Original Place | Made In China |
| Thanh toán | phương thức thanh toán khác nhau |
|---|---|
| Phạm vi đo lường | như yêu cầu |
| Độ chính xác | 2,5% |
| Kích thước | 63mm |
| Thị trường chính | vòng quanh thế giới |
| Mount | Bottom Mount |
|---|---|
| Original Place | Made In China |
| Size | 40mm-250mm |
| Case Size | 100mm |
| Keyword | Pressure Gauge |
| Mounting Type | Panel/Surface/Bottom Mount |
|---|---|
| Payment | Various Payment Methods |
| Port | QINGDAO,SHANGHAI,NINGBO |
| Measurement Type | Pressure |
| Case | Stainless Steel |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | Máy đo áp suất khí lpg |
| Vật liệu | Vỏ thép đen |
| nơi ban đầu | Sản xuất tại Trung Quốc |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Đồng hồ đo áp suất glycerin chất liệu thép không gỉ |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ, bên trong bằng đồng thau |
| Phạm vi áp | 0 ~ 100Mpa, thanh, mbar, v.v. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vi mô |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dạng màng |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | nhà xuất khẩu máy đo áp suất |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dạng màng |
| Trường hợp | Thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |