| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Kích thước quay số | 25mm (19mm-40mm có sẵn) |
| Vật liệu | ss, thép, đồng thau |
| Gắn | Trở lại. |
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Dầu đầy | tùy chỉnh |
| Chất liệu vỏ | Thép không gỉ |
| Kết nối | Đồng |
| loại núi | đáy |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 60mm/2,5 inch |
| Vật liệu | vỏ thép không gỉ với kết nối đồng |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 100mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Sự chính xác | 1,6% |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Phạm vi áp | Chân không / Tích cực |
| Ống Bourdon | ống thổi |
| Phong cách | Đáy Núi |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| chi tiết đóng gói | Túi nhựa bên trong, thùng carton xuất khẩu bên ngoài. Pallet tùy chọn. |
| Thời gian giao hàng | 5-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | TT,LC.Alipay.Western Union |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 30000/tháng |
| Nguồn gốc | Sơn Đông Trung Quốc |