| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước | 2,5"(60mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Quy mô trường hợp | 4" |
| các cửa sổ | kính hoặc kính an toàn |
| Sự chính xác | 20,5/1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 23mm |
| Vật liệu | Thép / Đồng thau |
| Dầu | Không dầu. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, CE, ISO |
| Kích thước quay số | 28mm |
| Vật liệu | Đồng |
| Dầu | Không dầu. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 23mm |
| Vật liệu | Thép / Đồng thau |
| Sự chính xác | 4% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước quay số | 38mm |
| Vật liệu | Thép / Đồng thau |
| Dầu | Không dầu. |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chất liệu vỏ | vỏ thép |
| kích thước danh nghĩa | 25mm |
| Độ chính xác | 4% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Chất liệu vỏ | vỏ đồng thau |
| kích thước danh nghĩa | 23mm |
| Độ chính xác | 4% |