| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước quay số | 63mm |
| Vật liệu | Vỏ thép đen/thép không gỉ |
| Dịch vụ | dịch vụ hậu mãi hoàn chỉnh |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích cỡ | 2" 1,5" 1" |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | SS316 |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
|---|---|
| Kích thước quay số | 6 "(2,5",4" tùy chọn) |
| Phạm vi đo | 0 ~ 6MPa |
| Sự chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | áp kế |
| Vật liệu | Thép không gỉ |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chính xác | 2,5% |
| Operating temperature | -40 To 120 °C |
|---|---|
| Port | QingDao,ShangHai,Ningbo, Guangzhou |
| Mounting type | Panel Mount |
| Connection Size | 1/4 1/2"inch NPT,BSP |
| Dial Size | 2"(50mm) |
| bảo hành | 10 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Kích thước | 2,5"(63mm) |
| Vật liệu | thép đen hoặc thép không gỉ |
| Sự chính xác | 2,5% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 2,5"(63mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội thất bằng đồng thau |
| Độ chính xác | ± 1,6% toàn thang đo |
|---|---|
| Sợi | 1/4 "1/2''bsp/pt/npt/g/m |
| con trỏ | Nhôm sơn đen |
| Kết nối | Đáy Núi |
| Chất liệu cửa sổ | Acrylic, Kính |