| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất điện tử |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm, 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất điện tử |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất vi mô |
| Kết nối | đáy |
| Vật liệu | thép không gỉ hoặc thép đen |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dạng màng |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kích thước | 60mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 Năm, 1 Năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | nhà xuất khẩu máy đo áp suất |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | đồng hồ đo áp suất dạng màng |
| Trường hợp | Thép không gỉ |
| Kích thước | 100mm |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước | 4"(100mm) |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| Vật liệu | Vỏ SS và nội bộ SS |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Tên sản phẩm | nhà xuất khẩu máy đo áp suất |
| Kích thước | 100mm |
| Sự chi trả | phương thức thanh toán khác nhau |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
|---|---|
| Tên sản phẩm | máy đo áp suất không khí mini |
| Kích thước | 25mm |
| Vật liệu | Thép |
| Sự chính xác | 1,6% |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Phạm vi áp | 0~315bar |
| Gắn | Trở lại. |
| Loại | đồng hồ đo áp suất nhỏ |